The premier destination for premium products

HP Mini-GBIC Gigabit-SX-LC SFP Transceiver

HP Mini-GBIC Gigabit-SX-LC SFP Transceiver

Wengine Tsh260,000
Sisi Tsh240,000

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabit SX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 550 m on multimode fiber.

  • 1 LC 1000Base-SX port, Duplex: full only
  • Connectivity: Media 62.5/125 Multi-mode Fiber/50/125 multi-mode Fiber
  • Data Transfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplex
USAFIRI BURE LEO LEO UKITUMIA 100,000/-*
RUDISHA BIDHAA NDANI YA SIKU 7

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabit SX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 550 m on multimode fiber.

Technical Specifications

Connectivity
Cabling distance (maximum): 2-220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz*km bandwidth), 2-275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz*km bandwidth), 2-500 m (50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth), 2-550 m (50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth)

Ports
1 LC 1000Base-SX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-SX), Duplex: full only

Okoa Zaidi

Okoa fedha zaidi. Mbinu yetu ya manunuzi mtandaoni inafanya gharama zetu ndogo za uendeshaji iwe faida kwako

Usafiri ni Bure Leo Leo

Tumia zaidi ya 100,000/- na sisi na ujishindie furksa ya kupatiwa usafiri BURE ndani ya Dar es Salaam. Gharama za kawaida za usafirishaji zinaanzia 5,000/-*

100% Waranti ya Bidhaa

Tofauti na wengine, sisi tunachagua kwa maakini sehemu za kununua bidhaa kuhakikisha tunakupatia zilizo halisi na zenye warantii halisi

Rudisha Bidhaa Ndani Ya Siku 7

Bidhaa haifanyi kazi vizuri? Hakuna matata. Tutafanya taratibu za kuja kuchukua hiyo bidhaa na kurudisha fedha yako ndani ya siku 7*.

Fanya manunuzi bila wasiwasi.

*Hii ni kwa bidhaa zinazopelekwa Dar es Salaam

Maoni

Hakuna maoni kwa sasa

Kuwa wa kwanza kutoa maoni “HP Mini-GBIC Gigabit-SX-LC SFP Transceiver”

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu za muhimu zina alama *

Unaitaji msaada? Chat, WhatsApp au piga simu 0762 493 434 Acha maoni

Kundi:

SKU: J4858C

Tags: , , ,

All search results